• Tổng quan
  • Nội dung
  • VB gốc
  • Tiếng Anh
  • Hiệu lực
  • VB liên quan
  • Lược đồ
  • Nội dung hợp nhất 

    Tính năng này chỉ có tại LuatVietnam.vn. Nội dung hợp nhất tổng hợp lại tất cả các quy định còn hiệu lực của văn bản gốc và các văn bản sửa đổi, bổ sung, đính chính... trên một trang. Việc hợp nhất văn bản gốc và những văn bản, Thông tư, Nghị định hướng dẫn khác không làm thay đổi thứ tự điều khoản, nội dung.

    Khách hàng chỉ cần xem Nội dung hợp nhất là có thể nắm bắt toàn bộ quy định hiện hành đang áp dụng, cho dù văn bản gốc đã qua nhiều lần chỉnh sửa, bổ sung.

    =>> Xem hướng dẫn chi tiết cách sử dụng Nội dung hợp nhất

  • Tải về
Lưu
Đây là tiện ích dành cho tài khoản Tiêu chuẩn hoặc Nâng cao . Vui lòng Đăng nhập tài khoản để xem chi tiết.
Theo dõi VB
Đây là tiện ích dành cho tài khoản Tiêu chuẩn hoặc Nâng cao . Vui lòng Đăng nhập tài khoản để xem chi tiết.
Ghi chú
Báo lỗi
In

Quyết định 6040/QĐ-UBND Hà Nội 2024 Điều chỉnh Quy hoạch chi tiết ô III.1-CC4 phường Ô Chợ Dừa

Ngày cập nhật: Thứ Năm, 21/11/2024 09:26 (GMT+7)
Cơ quan ban hành: Ủy ban nhân dân Thành phố Hà Nội
Số công báo:
Số công báo là mã số ấn phẩm được đăng chính thức trên ấn phẩm thông tin của Nhà nước. Mã số này do Chính phủ thống nhất quản lý.
Đang cập nhật
Số hiệu: 6040/QĐ-UBND Ngày đăng công báo: Đang cập nhật
Loại văn bản: Quyết định Người ký: Dương Đức Tuấn
Trích yếu: Phê duyệt Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500. Địa điểm: Số 21 phố Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, Hà Nội.
Ngày ban hành:
Ngày ban hành là ngày, tháng, năm văn bản được thông qua hoặc ký ban hành.
20/11/2024
Ngày hết hiệu lực:
Ngày hết hiệu lực là ngày, tháng, năm văn bản chính thức không còn hiệu lực (áp dụng).
Đang cập nhật
Áp dụng:
Ngày áp dụng là ngày, tháng, năm văn bản chính thức có hiệu lực (áp dụng).
Đã biết
Tiện ích dành cho tài khoản Tiêu chuẩn hoặc Nâng cao. Vui lòng Đăng nhập tài khoản để xem chi tiết.
Tình trạng hiệu lực:
Cho biết trạng thái hiệu lực của văn bản đang tra cứu: Chưa áp dụng, Còn hiệu lực, Hết hiệu lực, Hết hiệu lực 1 phần; Đã sửa đổi, Đính chính hay Không còn phù hợp,...
Đã biết
Tiện ích dành cho tài khoản Tiêu chuẩn hoặc Nâng cao. Vui lòng Đăng nhập tài khoản để xem chi tiết.
Lĩnh vực: Xây dựng

TÓM TẮT QUYẾT ĐỊNH 6040/QĐ-UBND

Nội dung tóm tắt đang được cập nhật, Quý khách vui lòng quay lại sau!

Tải Quyết định 6040/QĐ-UBND

Tải văn bản tiếng Việt (.pdf) Quyết định 6040/QĐ-UBND PDF (Bản có dấu đỏ)

Vui lòng Đăng nhập để tải văn bản. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký tại đây!

Tình trạng hiệu lực: Đã biết
Hiệu lực: Đã biết
Tình trạng hiệu lực: Đã biết
ỦY BAN NHÂN DÂN
THÀNH PHỐ HÀ NỘI
Số: /QĐ-UBND
CỘNG HÒA XÃ HỘI CHỦ NGHĨA VIỆT NAM
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
Hà Nội, ngày tháng năm 2024
QUYẾT ĐỊNH
Phê duyệt Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu
III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500
Địa điểm: Số 21 phố Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, Hà Nội.
ỦY BAN NHÂN DÂN THÀNH PHỐ HÀ NỘI
Căn cứ Luật tổ chức chính quyền địa phương ngày 19/6/2015 và Luật sửa đổi, bổ
sung một số điều của Luật tổ chức Chính phủ và Luật tổ chức chính quyền địa phương
ngày 22/11/2019; Luật Quy hoạch đô thị ngày 17/6/2009 và Luật sửa đổi, bổ sung một
số điều của 37 Luật có liên quan đến quy hoạch ngày 20/11/2018; Luật Thủ đô;
Căn cứ các Nghị định của Chính phủ: số 37/2010/NĐ-CP ngày 07/4/2010 về việc
lập, thẩm định, phê duyệt và quản lý đô thị; số 72/2019/NĐ-CP ngày 30/8/2019 về
việc sửa đổi, bổ sung một số điều của Nghị định số 37/2010/NĐ-CP ngày 07/4/2010 về
lập, thẩm định, phê duyệt và quản lý quy hoạch đô thị; số 39/2010/NĐ-CP ngày
07/4/2010 về quản lý không gian xây dựng ngầm đô thị; số 35/2023/NĐ-CP ngày
20/6/2023 sửa đổi, bổ sung một số điều tại các Nghị định thuộc lĩnh vực quản lý nhà
nước của Bộ Xây dựng;
Căn cứ Thông tư số 04/2022/TT-BXD ngày 24/10/2022 của Bộ Xây dựng quy
định về hồ sơ nhiệm vụ và hồ sơ đồ án quy hoạch xây dựng vùng liên huyện, quy hoạch
xây dựng vùng huyện, quy hoạch đô thị, quy hoạch xây dựng khu chức năng và quy
hoạch nông thôn;
Căn cứ Quyết định số 38/2023/QĐ-UBND ngày 29/12/2023 của UBND Thành
phố ban hành Quy định một số nội dung về quản lý quy hoạch đô thị, quy hoạch xây
dựng và kiến trúc trên địa bàn thành phố Hà Nội;
Căn cứ Quyết định số 1356/QĐ-UBND ngày 19/3/2021 của UBND Thành phố về
việc phê duyệt đồ án Quy hoạch phân khu đô thị H1-3, tỷ lệ 1/2000;
Căn cứ Quyết định số 153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002 của UBND Thành phố
về việc phê duyệt Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500;
Căn cứ Quyết định số 1297/QĐ-UBND ngày 08/3/2024 của UBND Thành phố
chấp thuận chủ trương đầu tư đồng thời chấp thuận nhà đầu tư dự án Văn phòng giao
dịch và khách sạn tại số 21 Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa;
Xét Tờ trình số 29/2024/TTr-VĐĐ ngày 04/10/2024 của Công ty Cổ phần
Viettronics Đống Đa về việc phê duyệt Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một
phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ
lệ 1/500 tại số 21 phố Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, Hà Nội và báo
cáo của Sở Quy hoạch- Kiến trúc tại Tờ trình số /TTr-QHKT ngày / 2024 và
Báo cáo thẩm định số /BC-QHKT ngày / 2024,
4963
0111/
0111/
4964
6040
20
11
2
QUYẾT ĐỊNH:
Điều 1. Phê duyệt Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy
hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500.
1.Vị trí, ranh giới và quy mô:
a) Vị trí, ranh giới: Khu đất nghiên cứu lập Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết
tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ
Dừa, tỷ lệ 1/500 tại số 21 phố Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, có vị trí
cụ thể như sau:
+ Phía Đông Bắc giáp phố Đông Các.
+ Phía Tây Nam giáp phố Nguyễn Hy Quang.
+ Các phía còn lại giáp các khu đất của các tổ chức, cá nhân đang quản lý sử dụng.
b) Quy mô nghiên cứu:
Quy mô nghiên cứu lập điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết có tổng diện tích
đất khoảng 838,6m2, trong đó gồm: diện tích lập điều chỉnh cục bộ quy hoạch
khoảng 705m2 (là diện tích đất nằm ngoài chỉ giới đường đỏ, Công ty Cổ phần
Viettronics Đống Đa đang quản lý theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số L
117587 do UBND Thành phố Hà Nội cấp ngày 16/6/2000) và diện tích đất mở rộng
nghiên cứu để khớp nối đồng bộ hạ tầng kỹ thuật khu vực khoảng 133,6m2 (bao
gồm: 20,6m2 đất nằm ngoài chỉ giới đường đỏ, là đất xen kẹt nằm giữa ranh giới đất
Công ty đang quản lý theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất được cấp và chỉ giới
đường đỏ, Công ty chưa được giao quản lý, sử dụng; 2,6m2 đất nằm trong chỉ giới
đường đỏ, Công ty đang quản lý theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất được cấp;
110,4m2 đất nằm ngoài chỉ giới đường đỏ, Công ty đang quản lý, không được xây
dựng công trình theo Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất được cấp).
2. Mục tiêu và nguyên tắc điều chỉnh:
a) Mục tiêu:
- Cụ thể hóa Quy hoạch phân khu đô thị H1-3, tỷ lệ 1/2.000 đã được UBND
Thành phố Hà Nội phê duyệt tại Quyết định số 1356/QĐ-UBND ngày 19/03/2021.
- Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4
thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 tại số 21 phố Đông Các,
quận Đống Đa để phù hợp với chủ trương đầu tư Dự án Văn phòng giao dịch và khách
sạn đã được UBND Thành phố chấp thuận tại Quyết định số 1297/QĐ-UBND ngày
08/03/2024.
- Làm cơ sở pháp lý lập dự án đầu tư xây dựng theo quy hoạch được duyệt và
làm cơ sở để các cơ quan quản lý, chính quyền địa phương quản lý xây dựng theo quy
định của Pháp luật.
b) Nguyên tắc điều chỉnh:
- Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-
CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 đã được UBND Thành
phố phê duyệt tại Quyết định số
153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002 trên cơ sở phạm
vi, ranh giới diện tích đất
Công ty Cổ phần Viettronics Đống Đa quản lý, sử dụng hợp
pháp, đảm bảo phù hợp Quy hoạch phân khu đô thị H1-3, tỷ lệ 1/2000 được duyệt và
chủ trương đầu tư đã được UBND Thành phố chấp thuận tại Quyết định số 1297/QĐ-
UBND ngày 08/03/2024.
- Cho phép điều chỉnh các nội dung tương ứng của một phần ô quy hoạch ký hiệu
III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 nêu trên. Các nội
3
dung khác không thuộc phạm vi điều chỉnh cục bộ được giữ nguyên theo Quy hoạch
chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 đã được UBND Thành phố phê duyệt tại
Quyết định số
153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002
và các Quyết định, quy định khác
có liên quan của cấp thẩm quyền.
- Tuân thủ Quy chuẩn kỹ thuật Quốc gia về Quy hoạch xây dựng (QCVN
01:2021/BXD), các Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia khác có liên quan.
3. Nội dung điều chỉnh cục bộ quy hoạch:
3.1. Về quy hoạch tổng mặt bằng sử dụng đất:
- Theo Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa tỷ lệ 1/500 được UBND Thành
phố phê duyệt tại Quyết định số 153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002, vị trí khu đất số
21 Đông Các nằm trong ô quy hoạch ký hiệu III.1 - CC4 được xác định chức năng sử
dụng đất công cộng dự kiến, các chỉ tiêu quy hoạch kiến trúc chung của ô đất: diện tích
3.222m2; mật độ xây dựng 60%; tầng cao trung bình 5-12 tầng; hệ số sử dụng đất 5 lần.
Nay Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu
III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 nêu trên, cụ thể tại
Bảng tổng hợp sau:
Hạng mục
Theo QH chi tiết
phường Ô Chợ Dừa –
QĐ153/2002/QĐ-UB
ngày 15/11/2002
Nội dung điều
chỉnh
Ghi chú
Ký hiệu ô đất quy
hoạch
III.1-CC4
III.1-21-ĐC
Chức năng sử dụng
đất
Công cộng
Hỗn hợp
(Văn phòng giao
dịch và khách
sạn)
Chức năng sử dụng đất hỗn
hợp phù hợp với QHPK đô
thị H1-3 được duyệt
Diện tích đất lập
điều chỉnh cục bộ
quy hoạch (m2)
705
(*)
705
- Phù hợp với Quyết định số
1297/QĐ-UBND ngày
08/03/2024 của UBND TP
phê duyệt chủ trương đầu tư.
- Phần diện tích đất này,
Công ty đang sử dụng theo
Giấy chứng nhận quyền sử
dụng đất số L 117587 ngày
16/6/2000.
Diện tích xây dựng
(m2)
-
493
Tổng diện tích sàn
xây dựng (m2)
-
3028,1
Mật độ xây dựng
(%)
60%
69,9%
Phù hợp với QHPK đô thị
H1-3 được duyệt
Tầng cao công trình
(tầng)
5-12
(**)
7
Hệ số sử dụng đất
tối đa (lần)
5
4,3
Tầng hầm
-
03 tầng
Bố trí kỹ thuật, bãi đỗ xe
Diện tích tầng hầm
(m2)
-
1.651,2
Bố trí 920m2 để xe, đảm
bảo nhu cầu theo quy định
4
Ghi chú:
- (*) Theo
Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 được UBND Thành
phố phê duyệt tại Quyết định số 153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002, ô đất quy hoạch
ký hiệu III.1-CC4 xác định chức năng sử dụng đất công cộng dự kiến trong đó có phần
diện tích đất do Công ty Cổ phần Viettronics Đống Đa đang quản lý sử dụng theo
Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số L 117587 ngày 16/6/2000.
- (**) Tầng cao trung bình.
- Tầng cao công trình không bao gồm tum thang. Tum thang thực hiện theo quy
định tại Thông tư số 06/2021/TT-BXD ngày 30/6/2021 của Bộ Xây dựng.
- Tổng diện tích sàn xây dựng công trình không bao gồm diện tích sàn xây dựng
tum thang, tầng hầm.
- Chỉ giới đường đỏ, chỉ giới xây dựng, khoảng lùi, khoảng cách giữa các công
trình và chỉ tiêu sử dụng đất tuân thủ các điều kiện được xác định của quy hoạch và
được thể hiện cụ thể tại nội dung bản vẽ Quy hoạch không gian kiến trúc cảnh quan
kèm theo.
3.2. Về tổ chức không gian kiến trúc cảnh quan và thiết kế đô thị:
- Theo
Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa tỷ lệ 1/500 được UBND Thành
phố phê duyệt tại Quyết định số 153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002, ô đất quy hoạch
ký hiệu III.1-CC4 được tổ chức hợp khối tổ hợp công trình với tầng cao 3, 12, 14 và
16 tầng. Nay điều chỉnh bố cục không gian kiến trúc cảnh quan tại khu đất số 21 Đông
Các (thuộc ô Quy hoạch ký hiệu III.1-CC4) để bố trí công trình cao 07 tầng.
- Quy mô khu đất, chỉ tiêu quy hoạch kiến trúc, chỉ giới xây dựng và khoảng cách
công trình tuân thủ các điều kiện đã được xác định của điều chỉnh cục bộ quy hoạch
chi tiết được duyệt.
- Tổ chức không gian kiến trúc cảnh quan khu đất đảm bảo hài hòa với không
gian cảnh quan khu vực và kết nối không gian với các công trình liền kề.
- Hình thức kiến trúc, màu sắc công trình hài hoà với cảnh quan kiến trúc chung của
các công trình trong khu vực.
- Việc xây dựng ngầm tuân thủ Nghị định số 39/2010/NĐ-CP ngày 07/04/2010 của
Chính phủ về quản lý không gian xây dựng ngầm đô thị và Quyết định số 913/QĐ-UBND
ngày 15/3/2022 của UBND Thành phố phê duyệt Quy hoạch chung không gian xây dựng
ngầm đô thị trung tâm - Thành phố Hà Nội đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050, tỷ lệ
1/10.000.
- Yêu cầu về cây xanh: Hệ thống cây xanh kết hợp với gạch lát nền tạo hướng
giao thông thích hợp, thuận tiện cho đi lại trong khuôn viên đất, đồng thời thống nhất
chủng loại cây, đảm bảo khoảng cách cây trồng, chiều cao và đường kính thân cây đáp
ứng yêu cầu quản lý, sử dụng, không cản trở tầm nhìn giao thông và ảnh hưởng tới các
công trình hạ tầng đô thị.
- Yêu cầu về chiếu sáng, tiện ích đô thị: Có giải pháp, bố trí chiếu sáng cho các vị
trí trong khu đất xây dựng; Tăng cường sử dụng công nghệ hiện đại văn minh như
công nghệ không dây để hạn chế các đường dây, đường ống ảnh hưởng thẩm mỹ đô
thị; Bố trí các thùng rác tại khu vực đông người qua lại, quản lý thu gom và phân loại
rác tại nguồn.
3.3. Về quy hoạch hạ tầng kỹ thuật:
* Quy hoạch giao thông, chỉ giới đường đỏ, chỉ giới xây dựng và hành lang bảo
vệ các tuyến hạ tầng kỹ thuật: được xác định cụ thể tại bản vẽ quy hoạch giao thông, tỷ
lệ 1/500.
Nhu cầu đỗ xe: được bố trí trong 03 tầng hầm với tổng diện tích khoảng 920m2.
5
* Quy hoạch hạ tầng kỹ thuật khác:
- Hệ thống hạ tầng kỹ thuật: thoát nước mưa, thoát nước thải, cấp nước, thông tin
liên lạc, cao độ nền, quản lý chất thải rắn và vệ sinh môi trường... tuân thủ theo Quy
hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 đã được UBND Thành phố phê duyệt tại
Quyết định số 153/2002/QĐ-UB ngày 15/11/2002 và định hướng Quy hoạch phân khu
đô thị H1-3, tỷ lệ 1/2.000 đã được UBND Thành phố phê duyệt tại Quyết định số
1356/QĐ-UBND ngày 19/3/2021.
- Việc đấu nối hạ tầng kỹ thuật dọc các tuyến đường xung quanh khu đất sẽ được
xác định cụ thể trong quá trình triển khai các bước tiếp theo của dự án, có ý kiến thỏa
thuận đấu nối với các cơ quan quản lý chuyên ngành.
* Quy hoạch không gian ngầm:
- Xây dựng hệ thống hạ tầng kỹ thuật ngầm (cấp nước, thoát nước, cấp điện...)
trong phạm vi khu đất để phục vụ nhu cầu sử dụng của dự án. Hành lang bảo vệ các
tuyến hạ tầng kỹ thuật bảo đảm khoảng cách tối thiểu giữa các công trình hạ tầng kỹ
thuật ngầm theo QCVN 01:2021/BXD.
- Vị trí các công trình hạ tầng kỹ thuật của dự án được phê duyệt tại bản vẽ kèm
theo chỉ mang tính định hướng. Cụ thể sẽ được xác định ở giai đoạn lập thiết kế cơ sở
được cấp thẩm quyền phê duyệt.
* Đề xuất giải pháp bảo vệ môi trường:
Khi triển khai lập dự án đầu tư, Chủ đầu tư có trách nhiệm tuân thủ các quy định
của Luật Bảo vệ môi trường số 72/2020/QH14 ngày 17/11/2020, Nghị định số
08/2022/NĐ-CP ngày 10/01/2022 của Chính phủ quy định chi tiết một số điều của
Luật Bảo vệ môi trường để thực hiện theo quy định hiện hành.
Điều 2. Tổ chức thực hiện.
- Công ty Cổ phần Viettronics Đống Đa và đơn vị tư vấn lập điều chỉnh cục bộ
quy hoạch: Chịu trách nhiệm về pháp lý tổ chức lập (bao gồm cả quy trình; phạm vi,
đối tượng, thời gian, hình thức, kết quả tổng hợp... ý kiến cơ quan, tổ chức, cá nhân và
cộng đồng dân cư có liên quan), chất lượng, số liệu, tính chính xác, tính thống nhất,
đồng bộ với hệ thống bản vẽ, thuyết minh.
- Giao Sở Quy hoạch - Kiến trúc kiểm tra, xác nhận bản vẽ Điều chỉnh cục bộ
Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi
tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 nêu trên phù hợp với Quyết định này; lưu trữ hồ
sơ theo quy định.
- Giao UBND quận Đống Đa chủ trì, phối hợp với Công ty Cổ phần Viettronics
Đống Đa và Sở Quy hoạch - Kiến trúc tổ chức công bố công khai điều chỉnh cục bộ
quy hoạch chi tiết được duyệt để các tổ chức, cơ quan có liên quan và nhân dân được
biết, thực hiện.
- UBND quận Đống Đa, UBND phường Ô Chợ Dừa và Thanh tra Sở Xây dựng
chịu trách nhiệm kiểm tra, giám sát việc xây dựng theo quy hoạch được phê duyệt, xử
lý các trường hợp xây dựng sai quy hoạch theo thẩm quyền và quy định của pháp luật.
- Công ty Cổ phần Viettronics Đống Đa có trách nhiệm triển khai thực hiện dự án
đầu tư tuân thủ quy định của pháp luật; phù hợp với Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi
tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô
Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500 được phê duyệt tại Quyết định này. Chủ động liên hệ với các Sở,
ngành Thành phố, đơn vị có liên quan để được hướng dẫn các thủ tục về đầu tư, đất đai,
xây dựng, tài chính (nếu có)... theo quy định.
Điều 3. Quyết định này có hiệu lực thi hành kể từ ngày ký.
Chánh Văn phòng UBND Thành phố, Giám đốc các Sở: Kế hoạch và Đầu tư, Tài
6
nguyên và Môi trường, Tài chính, Xây dựng, Quy hoạch - Kiến trúc, Du lịch; Chủ tịch
UBND quận Đống Đa; Chủ tịch UBND phường Ô Chợ Dừa; Tổng Giám đốc Công ty
Cổ phần Viettronics Đống Đa, Thủ trưởng các cơ quan, đơn vị, tổ chức, cá nhân có
liên quan chịu trách nhiệm thi hành Quyết định này./.
Nơi nhận:
- Như Điều 3;
- Chủ tịch UBND Thành phố;
- Các PCT UBND Thành phố;
- VPUBNDTP: CVP, các PCVP,
các phòng: TH, KGVX, ĐT;
- Lưu VT, ĐT.
TM. ỦY BAN NHÂN DÂN
KT. CHỦ TỊCH
PHÓ CHỦ TỊCH
Dương Đức Tuấn
Ký
Signature Not Verified

Bạn chưa Đăng nhập thành viên.

Đây là tiện ích dành cho tài khoản thành viên. Vui lòng Đăng nhập để xem chi tiết. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký tại đây!

Quyết định 6040/QĐ-UBND của Ủy ban nhân dân Thành phố Hà Nội phê duyệt Điều chỉnh cục bộ Quy hoạch chi tiết tại một phần ô quy hoạch ký hiệu III.1-CC4 thuộc Quy hoạch chi tiết phường Ô Chợ Dừa, tỷ lệ 1/500. Địa điểm: Số 21 phố Đông Các, phường Ô Chợ Dừa, quận Đống Đa, Hà Nội.

văn bản tiếng việt

downloadQuyết định 6040/QĐ-UBND (Bản PDF)

Vui lòng Đăng nhập để tải văn bản. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký tại đây!

văn bản TIẾNG ANH

* Lưu ý: Để đọc được văn bản tải trên Luatvietnam.vn, bạn cần cài phần mềm đọc file DOC, DOCX và phần mềm đọc file PDF.

Bạn chưa Đăng nhập thành viên.

Đây là tiện ích dành cho tài khoản thành viên. Vui lòng Đăng nhập để xem chi tiết. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký tại đây!

Từ khóa liên quan: Quyết định 153/2002/QĐ-UB

văn bản cùng lĩnh vực

văn bản mới nhất

CHÍNH SÁCH BẢO VỆ DỮ LIỆU CÁ NHÂN
Yêu cầu hỗ trợYêu cầu hỗ trợ
Chú thích màu chỉ dẫn
Chú thích màu chỉ dẫn:
Các nội dung của VB này được VB khác thay đổi, hướng dẫn sẽ được làm nổi bật bằng các màu sắc:
Sửa đổi, bổ sung, đính chính
Thay thế
Hướng dẫn
Bãi bỏ
Bãi bỏ cụm từ
Bình luận
Click vào nội dung được bôi màu để xem chi tiết.
×